Đại hội chi bộ Phòng Quản lý chất lượng nhiệm kỳ 2020-2022
Được sự đồng ý của BCH Đảng ủy Nhà trường, trong buổi chiều ngày 10/03/2020 tại Hội trường H.H1 cơ sở 454 Minh Khai – Hà Nội, chi bộ Phòng Quản lý chất lượng đã tổ chức Đại hội chi bộ nhiệm kỳ 2020-2022 nhằm đánh giá các kết quả hoạt động của chi bộ trong thời gian qua và đề ra phương hướng, nhiệm vụ trọng tâm trong thời gian tới, đồng thời bầu ra chức danh Bí thư và các đại biểu đi dự Đại hội Đảng bộ Trường.
Đến tham dự và chỉ đạo Đại hội có đồng chí Trần Hoàng Long – Phó Bí thư Đảng ủy, Hiệu trưởng Nhà trường cùng các đảng viên và quần chúng ưu tú của chi bộ Phòng Quản lý chất lượng tới dự đông đủ.
Phát biểu chỉ đạo Đại hội, đồng chí Trần Hoàng Long – Phó Bí thư Đảng ủy, Hiệu trưởng Nhà trường đánh giá cao nội dung báo cáo của chi bộ trình bày tại Đại hội, đặc biệt với các ý kiến tham luận tại Đại hội đã thể hiện rõ sự chỉ đạo nhất quán của Đảng, tinh thần đoàn kết, thống nhất, tất cả đồng sức đồng lòng vì mục tiêu chung xây dựng chi bộ vững mạnh, hoàn thành tốt các chỉ tiêu, kế hoạch mà Đại hội đề ra góp phần vào sự phát triển chung của Đảng bộ Trường.
Đồng chí Trần Hoàng Long – Phó Bí thư Đảng ủy, Hiệu trưởng Nhà trường phát biểu chỉ đạo tại Đại hội
Đại hội đã giới thiệu Ban bầu cử để tiến hành các thủ tục bầu chức danh Bí thư chi bộ nhiệm kỳ 2020 – 2022, kết quả bầu cử: đồng chí Vũ Thị Thu Huyền, Trưởng Phòng Quản lý chất lượng được tín nhiệm bầu giữ chức Bí thư chi bộ Phòng Quản lý chất lượng nhiệm kỳ 2020 – 2022; đồng thời giới thiệu nhân sự và bầu được 05 đại biểu chính thức và 01 đại biểu dự bị tham gia đoàn đại biểu đi dự Đại hội Đảng bộ Nhà trường.
Đồng chí Trần Hoàng Long – Phó Bí thư Đảng ủy, Hiệu trưởng Nhà trường tặng hoa chúc mừng Tân Bí thư Phòng QLCL nhiệm kỳ 2020-2022
Các vị đại biểu chụp ảnh lưu niệm khi kết thúc Đại hội
Phòng Tuyển sinh và Truyền thông
Tin tức liên quan
- Thông báo tuyển dụng viên chức đợt 2 năm 2024
- Uneti tổ chức tập huấn phát triển chương trình đào tạo và viết báo cáo tự...
- Chương trình tọa đàm giữa Trường Đại học Kinh kế – Kỹ thuật Công...
- Chương trình tọa đàm giữa Trường Đại học Kinh kế – Kỹ thuật Công...
- Sinh viên Đỗ Ngọc Ánh, Lớp DHKT15A10HN – Gương mặt tiêu biểu trong học tập và...
- Chương trình tuyển dụng sinh viên Khóa 14 làm việc tại Công ty JiaWei Lifestyle tại...
- Sinh viên Nguyễn Duy Thắng, Lớp DHQT15A12HN – Một gương mặt tiêu biểu trong học...
- Khai mạc khóa học hè về giáo dục STEM dành cho con cán bộ, giảng viên UNETI