Bộ trưởng Trần Tuấn Anh gửi thư chúc mừng các thế hệ cán bộ, công chức, viên chức, người lao động ngành Công Thương và gia đình nhân dịp đầu Xuân Tân Sửu 2021
Lượt xem: 2600
Nhân dịp bước sang năm mới 2021 và đón Xuân Tân Sửu, Chào mừng thành công của Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ XIII, hướng tới kỷ niệm 91 năm ngày thành lập Đảng Cộng sản Việt Nam, thay mặt Ban cán sự Đảng, Lãnh đạo Bộ Công Thương và nhân danh cá nhân, Bộ trưởng Trần Tuấn Anh đã gửi những tình cảm tốt đẹp nhất, lời thăm hỏi chân thành nhất đến các thế hệ cán bộ, công chức, viên chức, người lao động ngành Công Thương và gia đình, chúc một năm mới Tân Sửu nhiều sức khỏe, niềm vui, hạnh phúc và thành công!
Tin tức liên quan
- Thông báo tuyển dụng viên chức đợt 2 năm 2024
- Uneti tổ chức tập huấn phát triển chương trình đào tạo và viết báo cáo tự...
- Chương trình tọa đàm giữa Trường Đại học Kinh kế – Kỹ thuật Công...
- Chương trình tọa đàm giữa Trường Đại học Kinh kế – Kỹ thuật Công...
- Sinh viên Đỗ Ngọc Ánh, Lớp DHKT15A10HN – Gương mặt tiêu biểu trong học tập và...
- Chương trình tuyển dụng sinh viên Khóa 14 làm việc tại Công ty JiaWei Lifestyle tại...
- Sinh viên Nguyễn Duy Thắng, Lớp DHQT15A12HN – Một gương mặt tiêu biểu trong học...
- Khai mạc khóa học hè về giáo dục STEM dành cho con cán bộ, giảng viên UNETI