Chi bộ phòng Đào tạo tổ chức Lễ kết nạp Đảng viên mới
Thực hiện Điều lệ Đảng Cộng sản Việt Nam và Quy định số 45-QĐ/TW ngày 01/11/2011 của Ban chấp hành Trung Ương Đảng khóa XI về “Thi hành Điều lệ Đảng”. Căn cứ Quyết định của Ban Thường vụ Tỉnh ủy Nam Định về việc tổ chức lễ kết nạp cho Đảng viên mới. Được sự đồng ý của Đảng bộ Nhà trường, sáng ngày 20 tháng 10 năm 2020, tại Hội trường H.H1 – số 454 Minh Khai – Hà Nội, Chi bộ phòng Đào tạo đã long trọng tổ chức Lễ kết nạp Đảng viên mới cho quần chúng ưu tú Nguyễn Thiên Tân.
Lễ kết nạp Đảng viên mới được tổ chức trang nghiêm, đúng trình tự, thủ tục kết nạp Đảng viên mới theo quy định. Tại buổi lễ, đồng chí Nguyễn Trường Giang – Phó Bí thư Chi bộ phòng Đào tạo đã gửi lời chúc mừng cũng như trao quyết định kết nạp Đảng và phân công nhiệm vụ cho đồng chí Nguyễn Thiên Tân.
Đồng chí Nguyễn Trường Giang – Phó Bí thư Chi bộ trao Quyết định kết nạp đảng tại buổi lễ
Sau khi nhận Quyết định từ đồng chí Phó Bí thư Chi bộ, dưới Đảng kỳ, quốc kỳ, và chân dung chủ tịch Hồ Chí Minh, đồng chí Nguyễn Thiên Tân đã đọc lời tuyên thệ, xin hứa sẽ không ngừng phấn đấu, rèn luyện và cống hiến hết mình cho Đảng, cho Tổ quốc, đóng góp sức mình thực hiện thành công nhiệm vụ chính trị, góp phần xây dựng Chi bộ phòng Đào tạo ngày càng vững mạnh.
Đồng chí Nguyễn Thiên Tân tuyên thệ tại buổi lễ
Lễ kết nạp đảng viên của Chi bộ phòng Đào tạo đã diễn ra tốt đẹp, thông qua đó đã động viên, khích lệ quần chúng ưu tú trong đơn vị tích cực rèn luyện phấn đấu để được đứng vào hàng ngũ của Đảng Cộng sản Việt Nam, góp phần thực hiện thắng lợi nhiệm vụ chính trị của Chi bộ và của Đảng bộ Nhà trường đã đề ra.
Các đảng viên trong chi bộ chụp ảnh lưu niệm khi kết thúc buổi lễ
Phòng Tuyển sinh và Truyền thông
Tin tức liên quan
- Thông báo tuyển dụng viên chức đợt 2 năm 2024
- Uneti tổ chức tập huấn phát triển chương trình đào tạo và viết báo cáo tự...
- Chương trình tọa đàm giữa Trường Đại học Kinh kế – Kỹ thuật Công...
- Chương trình tọa đàm giữa Trường Đại học Kinh kế – Kỹ thuật Công...
- Sinh viên Đỗ Ngọc Ánh, Lớp DHKT15A10HN – Gương mặt tiêu biểu trong học tập và...
- Chương trình tuyển dụng sinh viên Khóa 14 làm việc tại Công ty JiaWei Lifestyle tại...
- Sinh viên Nguyễn Duy Thắng, Lớp DHQT15A12HN – Một gương mặt tiêu biểu trong học...
- Khai mạc khóa học hè về giáo dục STEM dành cho con cán bộ, giảng viên UNETI